இரண்டு புத்தகங்கள்

இந்த முறை புத்தகக் காட்சியை முன்னிட்டு என்னுடைய இரண்டு புத்தகங்கள் வர உள்ளன. இதைத் தவிர இன்னும் சில எழுத்தாளர்களின் புத்தகங்களும். ஒவ்வொன்றாக முகநூலில் அறிமுகப்படுத்த உள்ளேன். ஒரு புத்தகம். üதிறந்த புத்தகம்ý என்ற பெயரில் உள்ள என் கட்டுரைத் தொகுப்பு. 207 பக்கங்கள் கொண்ட தொகுப்பு இது. விலை : ரூ.170. இரண்டாவது என் முழுக் கதைத் தொகுப்பு. 664 பக்கங்கள் கொண்ட இப்புத்தகத்தின் விலை ரூ.600. ஆனால் புத்தகக் காட்சி அன்று வர உள்ளதால் சலுகை விலையாக ரூ.300க்கு இப் புத்தகம் தர உள்ளேன். இப் புத்தகத்தை வரும் 13.01.2018 க்குள் முன் பதிவு செய்துகொள்ளும்படி அன்புடன் கேட்டுக்கொள்கிறேன். இதுவரை பதிவு செய்தவர்களுக்கு என் நன்றியைத் தெரிவித்துக்கொள்கிறேன். தொலைபேசி மூலமாகவும், இ மெயில் மூலமாகவும் பதிவு செய்துகொண்டவர்கள் என்னுடன் தொடர்பு கொள்ளும்படி அன்புடன் கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

Name of the Account : NAVINA VIRUTCHAM,
BANK : INDIAN BANK, ASHOKNAGAR BRANCH.
ACCOUNT NUMBER No. 462584636
`IFSC CODE : IDIB 000A031
Tel No. 9444113205 e mail: navina.virutcham@gmail.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *