மாம்பலம் டாக் என்ற பத்திரிகை

அழகியசிங்கர்


ஒவ்வொரு சனிக்கிழமையும் போஸ்டல் காலனி வீட்டில் மாம்பலம் டாக், மாம்பலம் டைம்ஸ், தி நகர் டாக் இருக்கும்.  இரும்பு கேட் பின்னால் விழுந்து கிடக்கும்.  அலட்சியமாக உள்ளே கொண்டு போய் வைத்துவிடுவேன்.  இது மாதிரியான பத்திரிகைகள் அவசியம் தேவை.  இதில் உள்ள விளம்பரங்கள் அந்த ஏரியாவில் உள்ளவர்களுக்குப் பயன் உள்ளவை.  
வீடு வாடகைக்கு வேண்டுமா?  அல்லது விற்பனைக்கு வேண்டுமா?  எல்லாவற்றுக்கும் விளம்பரம்.  மின்சாரம் சம்பந்தமான பிரச்சினை, தண்ணீர் பிரச்சினை என்று எல்லாவற்றுக்கும் தீர்வு கிடைத்துவிடும்.  சமையல் செய்ய ஆட்களா?  நர்ஸ் வேண்டுமா? கரையானை அகற்ற வேண்டுமா? எல்லாப் பிரச்சினைக்கும் தீர்வு..
பின் சில தகவல்களும் இதன் மூலம் கிடைக்கும்.  அதாவது மாம்பலத்தில் எதாவது முக்கிய நிகழ்ச்சி நடந்தால் அதைப் பற்றி எழுதியிருப்பார்கள்.  விருட்சம் 100வது இதழ் விழா மாம்மலத்தில் உள்ள மகாதேவன் தெருவில் வீற்றிருக்கும் காமாட்சி மினி ஹாலில்தான் நடந்தது.  அது குறித்து மாம்பலம் டாக்கில் என் நண்பர் ஜி சீனிவாசன் அக்கறை எடுத்துக்கொண்டு எழுதி உள்ளார்.  
ஆனால் ஒரு வேடிக்கை என்னவென்றால் இந்த சனிக்கிழமை மட்டும் போஸ்டல் காலனியில் இந்த மாம்பலம் டாக் கிடைக்கவில்லை.  நான் வசிக்கும் ராகவன் காலனிக்கு இதுமாதிரியான பேப்பர்கள் வருவதில்லை.  அதனால் பெரிய முயற்சி செய்து மாம்பலம் டாக்கை தருவித்துக்கொண்டேன்.  அது இன்றுதான் கிடைத்தது.  சீனிவாசன் என்னைப் பற்றி உயர்வாக எழுதி உள்ளார்.  அவருக்கு என் நன்றி. 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *